Taasisi

Akaunti za kitaasisi husaidia mashirika kusimamia fedha, kurahisisha miamala, na kufikia malengo yao ya kifedha.

Akaunti ya Taasisi

Akaunti ya Taasisi

Walengwa: Majimbo ya Kanisa, vyama vya kidini na tume.

Soma Zaidi
Mkopo wa Maendeleo wa Shepherd

Mkopo wa Maendeleo wa Shepherd

Lengo: Makanisa au taasisi za kidini zilizosajiliwa kwa ajili ya kufadhili miradi na upatikanaji wa mali.

Soma Zaidi
Mkopo wa Kufadhili Ununuzi wa Mali

Mkopo wa Kufadhili Ununuzi wa Mali

Lengo: Majimbo ya kidini, vyama na tume zinazopata mali.

Soma Zaidi
Mkopo wa Kununua Kiwanja na Ujenzi

Mkopo wa Kununua Kiwanja na Ujenzi

Watu wanaotaka kupata ardhi ambayo haijaendelezwa au kujenga.

Soma Zaidi
Akaunti ya Kanisa

Akaunti ya Kanisa

Lengo: Taasisi za kidini na parokia.

Soma Zaidi
Mchungaji Account

Mchungaji Account

Lengo: Mapadri na viongozi wa dini.

Soma Zaidi
Mchungaji Loan

Mchungaji Loan

Walengwa: Mapadri na wachungaji waliowekwa rasmi wanaotafuta mikopo ya kibinafsi.

Soma Zaidi
 Akaunti ya Taasisi ya Shule

Akaunti ya Taasisi ya Shule

Lengo: Shule zinazohitaji huduma za kibenki za miamala.

Soma Zaidi
Mkopo wa Maendeleo au Uboreshaji wa Shule

Mkopo wa Maendeleo au Uboreshaji wa Shule

Lengo: Shule zinazohitaji maendeleo, upanuzi, ukarabati au uboreshaji wa muonekano.

Soma Zaidi
Mkopo wa Usafiri wa Shule

Mkopo wa Usafiri wa Shule

Lengo: Shule zinazopata rasilimali za usafiri kama vile mabasi ya shule.

Soma Zaidi
Mkopo wa Elimu wa Hekima

Mkopo wa Elimu wa Hekima

Lengo: Watu wanaotafuta ufadhili wa ada ya shule.

Soma Zaidi
Technologia Loan

Technologia Loan

Lengo: Shule zinazopata miundombinu muhimu ya kidijitali (maabara za kompyuta, CCTV na vifaa vya utambuzi wa bayometriki).

Soma Zaidi
Usafi Wa Mashule

Usafi Wa Mashule

Lengo: Shule zinazoboresha huduma za maji, usafi wa mazingira na usafi wa binafsi.

Soma Zaidi
Akaunti ya Taasisi

Akaunti ya Taasisi

Lengo: Taasisi za afya.

Soma Zaidi
Ufadhili wa Vifaa vya Kitiba

Ufadhili wa Vifaa vya Kitiba

Lengo: Taasisi za afya zinazonunua vifaa vya tiba.

Soma Zaidi
Ufadhili wa Mali – Ufadhili wa Magari ya Wagonjwa

Ufadhili wa Mali – Ufadhili wa Magari ya Wagonjwa

Lengo: Taasisi za afya zinazopata magari ya kisasa ya kubebea wagonjwa.

Soma Zaidi
Akaunti ya Taasisi ya Kutaniko

Akaunti ya Taasisi ya Kutaniko

Lengo: Makundi na jumuiya za kidini.

Soma Zaidi
Mkopo wa Kifedha kwa Ajili ya Mali za Kutaniko

Mkopo wa Kifedha kwa Ajili ya Mali za Kutaniko

Lengo: Jumuiya za kidini zinazopata mali.

Soma Zaidi
Mkopo wa Kununua Kiwanja na Ujenzi kwa Ajili ya Kusanyiko

Mkopo wa Kununua Kiwanja na Ujenzi kwa Ajili ya Kusanyiko

Lengo: Jumuiya au vikundi vya kidini vilivyosajiliwa vinavyopata ardhi au kufanya ujenzi.

Soma Zaidi
Akaunti ya Caritas Pamoja

Akaunti ya Caritas Pamoja

Lengo: Watu binafsi ambao ni wanachama wa vikundi vya kujisaidia (SHGs) vinavyohusishwa na Kanisa Katoliki.

Soma Zaidi
Huduma za Kibenki kupitia Wakala kwa Vikundi vya Kujisaidia

Huduma za Kibenki kupitia Wakala kwa Vikundi vya Kujisaidia

Lengo: Vikundi vya Kujisaidia (SHGs) na wanachama wa vikundi hivyo wanaostahiki kuwa mawakala wa Caritas MFB.

Soma Zaidi
Kifurushi cha Mikopo cha Caritas Pamoja

Kifurushi cha Mikopo cha Caritas Pamoja

Walengwa: Wanachama wa Vikundi vya Kujisaidia vya Caritas Nairobi.

Soma Zaidi
Caritas Chama

Caritas Chama

Walengwa: Vikundi na vyama vinavyohitaji zana za kidijitali za kusimamia fedha.

Soma Zaidi
Tovuti ya Malipo ya Caritas

Tovuti ya Malipo ya Caritas

Lengo: Vikundi na taasisi zinazofanya malipo mtandaoni.

Soma Zaidi
Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator