Transparency. Performance. Growth.

Access our financial statements, annual reports, and governance documents. Stay informed about Caritas Microfinance Bank's performance and strategic direction.

Ripoti za Mwaka

2025

Q4, 2025

Ripoti ya Mwaka na Taarifa za Kifedha za 2025

Ripoti ya Mwaka na Taarifa za Kifedha za Benki ya Mikrofinans Karitas zinatumika kama hati yetu kuu ya kufichua taarifa kwa mwaka wa 2025. Ripoti hii inatoa muhtasari wa kina na uwazi wa utendaji wetu wa kifedha na kisicho kifedha kwa kipindi cha kuanzia 1 Januari 2025 hadi 31 Desemba 2025.

Soma Zaidi

2024

2023

2022

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator