Tuzo Zetu

2026
  1. Ubora katika Uwekezaji Mdogo wa Wanawake na Athari Kwa Jamii Banking on Women Awards 2026
  2. Benki Bora Zaidi ya Huduma Ndogo za Kifedha nchini Kenya Benki Bora Zaidi ya Huduma Ndogo za Kifedha nchini Kenya
  3. Benki Bora ya Microfinance katika Ubunifu wa Bidhaa Tuzo za Mwaka za Think Business Benki Bora ya Microfinance katika Ubunifu wa Bidhaa Tuzo za Mwaka za Think Business
  4. Benki Bora ya Huduma Ndogo za Kifedha katika Huduma za Kibenki za Kidijitali Tuzo za Mwaka za Think Business Benki Bora ya Huduma Ndogo za Kifedha katika Huduma za Kibenki za Kidijitali Tuzo za Mwaka za Think Business
  5. Washindi wa Pili – Benki ya Huduma Ndogo za Kifedha Inayokua kwa Kasi Zaidi Washindi wa Pili – Benki ya Huduma Ndogo za Kifedha Inayokua kwa Kasi Zaidi - Tuzo za Mwaka za Think Business
  6. Ubora wa Tuzo za Kibenki kwa Wanawake katika Uwekezaji Mdogo wa Wanawake na Athari za Jumuiya Ubora wa Tuzo za Kibenki kwa Wanawake katika Uwekezaji Mdogo wa Wanawake na Athari za Jumuiya
  7. Benki Bora ya Huduma Ndogo za Kifedha ya Mwaka – Mshindi Benki Bora ya Huduma Ndogo za Kifedha ya Mwaka – Mshindi – Tuzo za IFIA 2026 (AMFI-K)
  8. Benki ya Microfinance Inayokua kwa Kasi Zaidi – Mshindi Benki ya Microfinance Inayokua kwa Kasi Zaidi – Mshindi – Tuzo za IFIA 2026 (AMFI-K)
2025
  1. Benki Bora ya Mikrofainansi kwa Uzoefu wa Wateja 2025 Tuzo za KBA (Kenya Bankers Association)
  2. Ubora katika Uwekezaji Mdogo wa Wanawake na Athari Kwa Jamii Banking on Women Awards 2025
  3. Benki Bora ya Microfinance katika Ufadhili wa Kilimo na Mifugo Tuzo za Think Business Benki Bora ya Microfinance katika Ufadhili wa Kilimo na Mifugo Tuzo za Think Business
  4. Benki Bora ya Microfinance katika Ubunifu wa Bidhaa Tuzo za Mwaka za Think Business Benki Bora ya Microfinance katika Ubunifu wa Bidhaa Tuzo za Mwaka za Think Business
  5. Tuzo za Taasisi ya Wakaguzi wa Ndani Kitengo cha Kamati Bora ya Ukaguzi ya Bodi katika Benki na Benki za Huduma Ndogo za Kifedha (MFBs) Tuzo za Taasisi ya Wakaguzi wa Ndani Kitengo cha Kamati Bora ya Ukaguzi ya Bodi katika Benki na Benki za Huduma Ndogo za Kifedha (MFBs)
  6. Washindi wa Pili – Benki Bora ya Huduma Ndogo za Kifedha katika Huduma za Kibenki za Kidijitali Tuzo za Mwaka za Think Business Washindi wa Pili – Benki Bora ya Huduma Ndogo za Kifedha katika Huduma za Kibenki za Kidijitali Tuzo za Mwaka za Think Business
  7. Ubora wa Tuzo za Kibenki kwa Wanawake katika Uwekezaji Mdogo wa Wanawake na Athari za Jumuiya Ubora wa Tuzo za Kibenki kwa Wanawake katika Uwekezaji Mdogo wa Wanawake na Athari za Jumuiya
2024
  1. Benki Bora ya Microfinance katika Ufadhili wa Kilimo na Mifugo Tuzo za Think Business Benki Bora ya Microfinance katika Ufadhili wa Kilimo na Mifugo Tuzo za Think Business
  2. Benki Bora ya Microfinance katika Ubunifu wa Bidhaa Tuzo za Mwaka za Think Business Benki Bora ya Microfinance katika Ubunifu wa Bidhaa Tuzo za Mwaka za Think Business
  3. Mshindi wa Pili kwa Tuzo ya Jumla ya Benki Bora ya Huduma Ndogo za Kifedha nchini Kenya Tuzo za Mwaka za Think Business Mshindi wa Pili kwa Tuzo ya Jumla ya Benki Bora ya Huduma Ndogo za Kifedha nchini Kenya Tuzo za Mwaka za Think Business
2023
  1. Benki Bora Zaidi ya Huduma Ndogo za Kifedha nchini Kenya Benki Bora Zaidi ya Huduma Ndogo za Kifedha nchini Kenya - Tuzo za Think Business 2023
  2. Mshindi wa Pili (Nafasi ya Pili) kama Benki ya Huduma Ndogo za Kifedha Inayofanya Kazi kwa Ufanisi Zaidi Mshindi wa Pili (Nafasi ya Pili) kama Benki ya Huduma Ndogo za Kifedha Inayofanya Kazi kwa Ufanisi Zaidi
2022
  1. Tuzo ya Mafanikio ya Maisha Yote katika Sekta ya Benki Tuzo ya Mafanikio ya Maisha katika Sekta ya Benki - David Mukaru (Afisa Mkuu Mtendaji) 2022
  2. Washindi wa Tatu - Benki Bora ya Huduma Ndogo za Kifedha katika Huduma za Kibenki za Kidijitali Washindi wa Nafasi ya Tatu - Benki Bora ya Huduma Ndogo za Kifedha katika Huduma za Kibenki za Kidijitali - Tuzo za Think Business 2022
  3. Benki ya Huduma Ndogo za Kifedha inayokua kwa kasi zaidi nchini Kenya Benki ya Huduma Ndogo za Kifedha Inayokua kwa Kasi Zaidi nchini Kenya - Tuzo za Mwaka za Think Business
2021
  1. Washindi wa Pili katika Ripoti za Kifedha kwa Benki za Huduma Ndogo za Kifedha Washindi wa Pili katika Ripoti za Kifedha kwa Benki za Huduma Ndogo za Kifedha - Tuzo za FIRE
  2. Benki ya Huduma Ndogo za Kifedha inayokua kwa kasi zaidi nchini Kenya Benki ya Huduma Ndogo za Kifedha Inayokua kwa Kasi Zaidi nchini Kenya - Tuzo za Mwaka za Think Business
2020
  1. Washindi wa Pili katika Ripoti za Kifedha kwa Benki za Huduma Ndogo za Kifedha Washindi wa Pili katika Ripoti za Kifedha kwa Benki za Huduma Ndogo za Kifedha - Tuzo za FIRE
  2. Benki ya Huduma Ndogo za Kifedha inayokua kwa kasi zaidi nchini Kenya Benki ya Huduma Ndogo za Kifedha Inayokua kwa Kasi Zaidi nchini Kenya - Tuzo za Mwaka za Think Business
2019
  1. Mshindi: Taasisi ya Huduma Ndogo za Kifedha Iliyopiga Hatua Kubwa Zaidi katika Ufadhili wa Magari Mshindi: Taasisi ya Microfinance Iliyopiga Hatua Kubwa Zaidi katika Ufadhili wa Magari - Tuzo ya Ubora katika Sekta ya Magari ya Mwaka 2019
  2. Washindi wa Pili katika Ripoti za Kifedha kwa Benki za Huduma Ndogo za Kifedha Washindi wa Pili katika Ripoti za Kifedha kwa Benki za Huduma Ndogo za Kifedha - Tuzo za FIRE
  3. Benki ya Huduma Ndogo za Kifedha inayokua kwa kasi zaidi nchini Kenya Benki ya Huduma Ndogo za Kifedha Inayokua kwa Kasi Zaidi nchini Kenya - Tuzo za Mwaka za Think Business
Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator