Mkopo wa Kununua Kiwanja na Ujenzi kwa Ajili ya Kusanyiko

Lengo: Jumuiya au vikundi vya kidini vilivyosajiliwa vinavyopata ardhi au kufanya ujenzi.

Mkopo wa Kununua Kiwanja na Ujenzi kwa Ajili ya Kusanyiko
Business Loan

Mkopo wa Kununua Kiwanja na Ujenzi kwa Ajili ya Kusanyiko

Sifa

  • Viwango vya riba vinavyoweza kubadilika
  • Hakuna faini kwa malipo ya mapema
  • Mikopo yenye dhamana na isiyo na dhamana
  • Uchakataji wa haraka
  • Masharti ya ulipaji yanayoweza kubadilika
  • Masharti yaliyorahisishwa
  • Meneja uhusiano aliyejitolea kukuhudumia

Manufaa

  • Inasaidia upanuzi wa taasisi
  • Usalama na urejeshaji unaonyumbulika

Ungependa maelezo zaidi kuhusu Mkopo wa Kununua Kiwanja na Ujenzi kwa Ajili ya Kusanyiko?

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator