Kifurushi cha Mikopo cha Caritas Pamoja

Walengwa: Wanachama wa Vikundi vya Kujisaidia vya Caritas Nairobi.

Kifurushi cha Mikopo cha Caritas Pamoja
Business Loan

Kifurushi cha Mikopo cha Caritas Pamoja

Sifa

  • Mkopo wa Biashara wa Boresha
  • Mkopo wa Kununua Kiwanja
  • Mkopo wa Kufadhili Mali
  • Mkopo wa Ujenzi
  • Mkopo wa Biashara wa Jitegemee
  • Kuongeza akiba kulingana na uanachama

Manufaa

  • Ufadhili maalum kwa wanachama wa Vikundi vya Kujisaidia (SHG)
  • Husaidia kukidhi mahitaji ya biashara, mali isiyohamishika na rasilimali nyingine

Ungependa maelezo zaidi kuhusu Kifurushi cha Mikopo cha Caritas Pamoja?

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator