Akaunti za Sasa

Akaunti za kawaida huwawezesha watu binafsi na biashara kufanya miamala kwa urahisi.

 Akaunti ya Nawiri

Akaunti ya Nawiri

Watu wanaotaka kupata kwa urahisi akaunti ya akiba au akaunti ya kawaida inayoruhusu miamala.

Jua zaidi
Akaunti ya Mshahara

Akaunti ya Mshahara

Wateja wanaofanya kazi ambao mishahara yao inashughulikiwa na Caritas MFB.

Jua zaidi
Akaunti ya fedha taslimu

Akaunti ya fedha taslimu

Akaunti ya kawaida kwa watu binafsi wanaoendesha biashara zisizosajiliwa, ambao wanaweza kuhitaji au kutohitaji kitabu cha hundi.

Jua zaidi
Baraka Current Account

Baraka Current Account

Hii ni akaunti ya kawaida inayolenga biashara zilizosajiliwa.

Jua zaidi
Akaunti ya Shepherd

Akaunti ya Shepherd

Akaunti ya Shepherd

Jua zaidi
Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator