Bima

Bima kwa ajili yako, familia yako, biashara yako na mali yako—kupitia Caritas Bancassurance.

14 products
Bima ya Ajali ya Kibinafsi

Bima ya Ajali ya Kibinafsi

Walengwa: Watu binafsi/familia

Soma Zaidi
Bima ya Magari

Bima ya Magari

Walengwa: Watu binafsi/familia

Soma Zaidi
Bima ya Safari

Bima ya Safari

Walengwa: Wasafiri

Soma Zaidi
Bima ya Dhima ya Kitaaluma

Bima ya Dhima ya Kitaaluma

Walengwa: Wataalamu/biashara

Soma Zaidi
Bima ya Moto

Bima ya Moto

Walengwa: Wamiliki wa nyumba/biashara/mali

Soma Zaidi
Bima ya Matibabu / Afya

Bima ya Matibabu / Afya

Walengwa: Watu binafsi, familia na makundi

Soma Zaidi
Bima ya Hatari Zote za Wakandarasi (CAR)

Bima ya Hatari Zote za Wakandarasi (CAR)

Lengo: Miradi ya ujenzi

Soma Zaidi
Bima ya WIBA

Bima ya WIBA

Walengwa: Waajiri

Soma Zaidi
Bima ya Vifaa vya Nyumbani

Bima ya Vifaa vya Nyumbani

Walengwa: Wamiliki wa nyumba/familia

Soma Zaidi
Bima ya Mifugo

Bima ya Mifugo

Walengwa: Wakulima/wafugaji

Soma Zaidi
Bima ya Afya ya CARIMED

Bima ya Afya ya CARIMED

Walengwa: Vikundi vya kidini, vikundi vya kijamii/kiuchumi, na watu binafsi/kaya.

Soma Zaidi
Bima dhidi ya Uvunjaji na Wizi

Bima dhidi ya Uvunjaji na Wizi

Bima hii imeundwa kutoa kinga dhidi ya:- Kupotea au kuharibika kwa mali kutokana na wizi, ambapo wahalifu wameingia na kutoka katika eneo husika kwa kutumia nguvu au vurugu; Uharibifu wowote unaotokea katika eneo hilo wakati wa wizi au jaribio la wizi.

Soma Zaidi
Bima ya usafiri wa baharini

Bima ya usafiri wa baharini

Bima ya usafiri wa majini imeundwa kutoa kinga kwa ajili ya usafirishaji wa bidhaa, iwe baharini au nchi kavu, pamoja na uharibifu wa chombo cha usafiri wa majini na dhima kwa wahusika wengine inayotokana na mchakato huo.

Soma Zaidi
Bima ya gharama za mwisho

Bima ya gharama za mwisho

Hujulikana pia kama “bima ya mazishi”. Hutoa kiasi fulani cha pesa iwapo kifo kitatokea, na hivyo kuhakikisha kuwa gharama za mazishi zinalipwa.

Soma Zaidi
Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator