Fomu, miongozo na rasilimali katika sehemu moja.

Pakua fomu za akaunti, maombi ya mkopo, miongozo ya ushuru na hati zingine ili kukusaidia kuweka benki na Benki ya Caritas Microfinance.

16 documents
Mwongozo wa Ada · 0 B

Mwongozo wa Ushuru wa Caritas

Ada na ada za sasa za akaunti, mikopo na huduma zingine za benki.

Kupakua
Fomu za Akaunti · 0 B

Fomu ya Kufungua Akaunti Binafsi

Kupakua
Fomu za Akaunti · 0 B

Fomu ya Kufungua Akaunti ya Biashara

Kupakua
Fomu za Akaunti · 0 B

Fomu ya Kufungua Akaunti ya Pamoja

Kupakua
Fomu za Akaunti · 0 B

Fomu ya Kufungua Akaunti ya Diaspora

Kupakua
Fomu za Akaunti · 0 B

Fomu ya Kufungua Akaunti ya Taasisi

Kupakua
Vipeperushi · 0 B

Kijitabu cha CariMED

Kuletea huduma bora za afya kwa kila Mkenya

Jua Zaidi
Vipeperushi · 0 B

Safari ya Miaka 10 ya Caritas MFB

Muongo Mmoja wa Mchango! Safari ya Benki ya Mikopo ya Caritas katika Kuwawezesha Kaya

Soma Zaidi
Ripoti · 0 B

Ripoti ya Mwaka na Taarifa za Kifedha za 2025

Pakua
Ripoti · 0 B

Ripoti ya Mwaka na Taarifa za Kifedha za 2024

Kupakua
Ripoti · 0 B

Ripoti ya Mwaka na Taarifa za Kifedha za 2023

Pakua
Ripoti · 0 B

Ripoti ya Mwaka na Taarifa za Kifedha za 2022

Pakua
Fomu za Miamala · 0 B

Fomu ya Maombi ya Uhamisho wa Fedha kwa SWIFT

Kupakua
Fomu za Miamala · 0 B

Fomu ya Maombi ya Uhamisho wa Fedha kwa RTGS

Pakua
Ripoti · 0 B

Ripoti ya Benki ya Caritas ya Uendelevu ya mwaka 2025

Uendelevu katika Caritas MFB unazingatia matokeo. Kutumia njia ya athari (nadharia ya mabadiliko), ripoti inaonyesha jinsi rasilimali za kifedha, uwezo wa wafanyakazi, na ushirikiano zinavyosaidia utoaji wa mikopo, akiba, na ufadhili wa taasisi ili kuimarisha maisha, taasisi, na ukuaji unaojumuisha

Pakua
Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator