Akaunti za Uwekezaji

Kua kipato chako kisicho cha moja kwa moja kwa kufungua Akaunti ya Amana ya Kudumu au Akaunti ya Amana ya Simu na furahia viwango vya riba vinavyoshindana

Akaunti ya Amana ya Simu

Akaunti ya Amana ya Simu

Pata faida kubwa kutoka kwenye fedha zako za ziada za muda mfupi kupitia akaunti zetu za Amana ya Simu zinazobadilika

Jua Zaidi
Akaunti ya Amana ya Kudumu

Akaunti ya Amana ya Kudumu

Panga kwa ajili ya siku za usoni na akaunti zetu za Amana Tuliyoamuliwa, zilizoundwa kwa wateja wanaotafuta faida thabiti ya muda mrefu.

Jua Zaidi
Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator