Uhusiano wa Wawekezaji

Matokeo ya Kifedha

Q1, 2026

Taarifa Zinazokaguliwa za Kifedha za Robo ya 1 2026

Soma Ripoti

Ripoti za Mwaka

Q4, 2025

Ripoti ya Mwaka na Taarifa za Kifedha za 2025

Ripoti ya Mwaka na Taarifa za Kifedha za Benki ya Mikrofinans Karitas zinatumika kama hati yetu kuu ya kufichua taarifa kwa mwaka wa 2025. Ripoti hii inatoa muhtasari wa kina na uwazi wa utendaji wetu wa kifedha na kisicho kifedha kwa kipindi cha kuanzia 1 Januari 2025 hadi 31 Desemba 2025.

Soma Zaidi
Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator