Bidhaa za benki za kibinafsi zilizobinafsishwa kwa ajili yako

 Akaunti ya Nawiri

Akaunti ya Nawiri

Watu wanaotaka kupata kwa urahisi akaunti ya akiba au akaunti ya kawaida inayoruhusu miamala.

Jua zaidi
Akaunti ya Mshahara

Akaunti ya Mshahara

Wateja wanaofanya kazi ambao mishahara yao inashughulikiwa na Caritas MFB.

Jua zaidi
Akaunti ya fedha taslimu

Akaunti ya fedha taslimu

Akaunti ya kawaida kwa watu binafsi wanaoendesha biashara zisizosajiliwa, ambao wanaweza kuhitaji au kutohitaji kitabu cha hundi.

Jua zaidi
Baraka Current Account

Baraka Current Account

Hii ni akaunti ya kawaida inayolenga biashara zilizosajiliwa.

Jua zaidi
Akaunti ya Shepherd

Akaunti ya Shepherd

Akaunti ya Shepherd

Jua zaidi
Kiungo cha Kikundi cha Sasa

Kiungo cha Kikundi cha Sasa

Akaunti ya kawaida kwa Vikundi vya Kujisaidia (SHGs) ndani ya mfumo wa Kanisa Katoliki.

Jua zaidi
Imarisha Junior Accounti

Imarisha Junior Accounti

Kwa watoto walio chini ya umri wa miaka 18, wazazi na walezi wanaweza kuweka akiba kwa ajili ya malengo yanayolenga watoto.

Soma Zaidi
Akaunti ya Akiba ya Maono

Akaunti ya Akiba ya Maono

Hii ni akaunti ya mpango wa akiba inayolenga wateja wote wanaoweka akiba kwa ajili ya lengo maalum.

Jua zaidi
Akaunti ya Amana ya Simu

Akaunti ya Amana ya Simu

Pata faida kubwa kutoka kwenye fedha zako za ziada za muda mfupi kupitia akaunti zetu za Amana ya Simu zinazobadilika

Jua Zaidi
Akaunti ya Amana ya Kudumu

Akaunti ya Amana ya Kudumu

Panga kwa ajili ya siku za usoni na akaunti zetu za Amana Tuliyoamuliwa, zilizoundwa kwa wateja wanaotafuta faida thabiti ya muda mrefu.

Jua Zaidi
Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator