Akaunti ya Taasisi

Lengo: Taasisi za afya.

Akaunti ya Taasisi
Business Loan

Akaunti ya Taasisi

Sifa

  • Hakuna ada za leja
  • Hakuna gharama za miamala
  • Ukusanyaji wa pesa taslimu ulioboreshwa
  • Upatikanaji wa huduma za benki mtandaoni na simu
  • Kitabu cha hundi Mahitaji yaliyorahisishwa

Manufaa

  • Huduma bora za kibenki kwa taasisi
  • Usimamizi bora wa fedha taslimu
  • Usaidizi maalum

Ungependa maelezo zaidi kuhusu Akaunti ya Taasisi?

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator