Akaunti ya Akiba

Akaunti za akiba huwasaidia watu binafsi na biashara kuweka fedha kwa usalama, kupata riba, na kujenga uthabiti wa kifedha.

Kiungo cha Kikundi cha Sasa

Kiungo cha Kikundi cha Sasa

Akaunti ya kawaida kwa Vikundi vya Kujisaidia (SHGs) ndani ya mfumo wa Kanisa Katoliki.

Jua zaidi
Imarisha Junior Accounti

Imarisha Junior Accounti

Kwa watoto walio chini ya umri wa miaka 18, wazazi na walezi wanaweza kuweka akiba kwa ajili ya malengo yanayolenga watoto.

Soma Zaidi
Akaunti ya Akiba ya Maono

Akaunti ya Akiba ya Maono

Hii ni akaunti ya mpango wa akiba inayolenga wateja wote wanaoweka akiba kwa ajili ya lengo maalum.

Jua zaidi
Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator