Huduma za Kibenki kupitia Wakala kwa Vikundi vya Kujisaidia

Lengo: Vikundi vya Kujisaidia (SHGs) na wanachama wa vikundi hivyo wanaostahiki kuwa mawakala wa Caritas MFB.

Huduma za Kibenki kupitia Wakala kwa Vikundi vya Kujisaidia
Business Loan

Huduma za Kibenki kupitia Wakala kwa Vikundi vya Kujisaidia

Sifa

  • Mwanachama wa SHG anaweza kuwa wakala wa Caritas MFB
  • Fanya malipo na uweke fedha kidijitali kupitia Caritas
  • Muunganisho wa mfumo wa CO-BANK+
  • Masharti ya kujiunga kama wakala yanatumika

Manufaa

  • Huongeza upatikanaji wa huduma za kifedha
  • Urahisi wa kuweka fedha na kufanya miamala

Ungependa maelezo zaidi kuhusu Huduma za Kibenki kupitia Wakala kwa Vikundi vya Kujisaidia?

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator