Akaunti ya Kanisa

Lengo: Taasisi za kidini na parokia.

Akaunti ya Kanisa
Business Loan

Akaunti ya Kanisa

Sifa

  • Hakuna ada za leja
  • Hakuna gharama za miamala
  • Ukusanyaji wa pesa taslimu ulioboreshwa
  • Upatikanaji wa huduma za benki mtandaoni na simu
  • Kitabu cha hundi kinapoombwa
  • Mahitaji yaliyorahisishwa
  • Meneja wa mahusiano aliyejitolea
  • Huduma za CIT kwa mahitaji

Manufaa

  • Huduma rahisi za kibenki kwa ajili ya kanisa
  • Ukusanyaji bora wa fedha taslimu
  • Usaidizi maalum wa usimamizi wa uhusiano

Ungependa maelezo zaidi kuhusu Akaunti ya Kanisa?

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator