Micro

Akaunti za biashara ndogo sana huwasaidia wamiliki wa biashara ndogo kukua.

 Mkopo wa Biashara wa Jitegemee

Mkopo wa Biashara wa Jitegemee

Biashara imara zenye mapato ya kila mwaka yanayozidi KSh milioni 1.5.

Soma Zaidi
Mkopo wa Rent Milele

Mkopo wa Rent Milele

Biashara zenye mapato ya kila mwaka ya chini ya KSh milioni 1.5 zinazohitaji mtaji wa uendeshaji wa muda mfupi.

Soma Zaidi
Mkopo wa Kununua Kiwanja na Ujenzi

Mkopo wa Kununua Kiwanja na Ujenzi

Watu wanaotaka kupata ardhi ambayo haijaendelezwa au kujenga.

Soma Zaidi
Mkopo wa Elimu wa Hekima

Mkopo wa Elimu wa Hekima

Watu wanaotafuta ufadhili wa ada ya shule.

Soma Zaidi
Mkopo wa Kufadhili Ununuzi wa Mali

Mkopo wa Kufadhili Ununuzi wa Mali

Watu wanaotaka kununua gari.

Soma Zaidi
Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator