Forex FR
KES / USD Nunua 129.14 Uza 131.05
KES / EUR Nunua 144.4 Uza 150.44
KES / GBP Nunua 168.09 Uza 175.62
TZS / KES Nunua 22.34 Uza 18.26
KES / UGX Nunua 32.84 Uza 26.34

Benki Kwa Mahitaji Yako Yote

Benki ya Pamoja ya Mikrofaini Caritas inaunda uhusiano bora kwa kutoa bidhaa bora kwa kila mtu.

Ufasiri wa Kifedha

Ufikiaji wa Maarifa: jifunze, finansia, uiuze.

Zaidi

Hifadhi kwa mradi wangu ujao

Hifadhi msukumo huu kwa ajili ya mradi wako ujao na uyafanye mawazo yako ya ubunifu kuwa halisi.

Zaidi

Kopa kwa mpango wangu ujao

Kopa kiasi unachohitaji ili kutimiza mpango wako ujao kwa urahisi na unyumbulifu.

Zaidi

Bima kile unachothamini zaidi

Pata bima kwa ajili yako, familia yako au mali zako kwa amani kamili ya akili

Zaidi
Hi, M/sCARITAS NAIROBI
My Account
Statement
My Dues
My Loans
Chat
M-pesa

Caritas Pay App

Angalia salio, hamisha fedha, lipa bili, nunua muda wa mawasiliano kwa hatua chache. Inapatikana kwa Android na iOS

  • Ufunguzi wa Akaunti ya Kidijitali
  • Ufikiaji wa haraka wa akaunti yako
  • Pata mkopo kwa urahisi
  • Tuma pesa kwa benki na akaunti zingine
  • Lipa kodi zako zote
The Elim Oasis 9: Nguvu ya Vijana: Jinsi Unavyokuwa Ukitoa Maisha Tayari Katika Uchumi wa Kenya
Blogu 02 Septemba 2026

The Elim Oasis 9: Nguvu ya Vijana: Jinsi Unavyokuwa Ukitoa Maisha Tayari Katika Uchumi wa Kenya

Habari tena, mpendwa wangu, tuanze na nambari: sabini na tano asilimia. Hiyo ni takriban kiasi gani cha idadi ya watu wa Kenya walio chini ya miaka 35, ambayo ina maana kwamba iwe vichwa vya habari vinazungumzia "vijana" au "uchumi," kwa kiasi kikubwa wanazungumzia watu hao waleule. Vijana.

The Elim Oasis: Nguvu ya Vijana: Jinsi Unavyokuwa Ukitoa Maisha Tayari Katika Uchumi wa Kenya
Blogu 02 Septemba 2026

The Elim Oasis: Nguvu ya Vijana: Jinsi Unavyokuwa Ukitoa Maisha Tayari Katika Uchumi wa Kenya

Habari tena, mpendwa wangu, tuanze na nambari: sabini na tano asilimia. Hiyo ni takriban kiasi gani cha idadi ya watu wa Kenya walio chini ya miaka 35, ambayo ina maana kwamba iwe vichwa vya habari vinazungumzia "vijana" au "uchumi," kwa kiasi kikubwa wanazungumzia watu hao waleule. Vijana.

Elim Oasis 7: Kuweka Bajeti, Mikopo na Uwekezaji: Zana za Msingi kutoka kwa 'Mshauri Wako wa Kifedha'
Blogu 26 Agosti 2026

Elim Oasis 7: Kuweka Bajeti, Mikopo na Uwekezaji: Zana za Msingi kutoka kwa 'Mshauri Wako wa Kifedha'

Habari tena, mpendwa wangu, tumetumia wiki kadhaa pamoja tukichambua hati za mishahara, tukijadili mambo yanayohusu kodi ya mapato (PAYE), na kuweka mikakati ya kifedha. Leo, nataka kupunguza mwendo na kukupa zana halisi: misingi ya kuweka bajeti, kukopa, na kuwekeza. Hii itabadilisha mtazamo wako kutoka "Natumai mambo yataenda sawa" hadi "Najua mambo yataenda sawa."

Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara

Huwezi kupata kile unachokitafuta? Wasiliana na kituo chetu cha huduma kwa wateja kwa 0709 218 000 au tembelea tawi lolote.

Kadi za ATM za CMFB ziko na alama ya Visa hivyo zinaweza kutumika tena kwenye ATM yoyote ya Visa. Hata hivyo, CMFB ina ushirikiano wa huduma za ATM na Benki ya Ushirika unaowezesha wateja wa CMFB kutumia mashirika, ATM na matawi ya Benki ya Cooperative kote nchini kwa malipo nafuu.

Benki ya Mikopo ya Caritas inatoa huduma za kibenki zinazodhibitiwa, wakati Vikundi vya Kujisaidia vya Caritas Nairobi vinafanya kazi kama makundi ya kijamii.

Hifadhi zako zinatibiwa kwa mujibu wa masharti ya kibenki na usalama yanayohitajika na benki.

Wasiliana na benki mara moja kupitia njia rasmi za huduma kwa wateja ili hatua za usalama zinazofaa zichukuliwe.
Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator