Akaunti ya Taasisi

Akaunti ya Taasisi

Walengwa: Majimbo ya Kanisa, vyama vya kidini na tume.

Soma Zaidi
Mkopo wa Maendeleo wa Shepherd

Mkopo wa Maendeleo wa Shepherd

Lengo: Makanisa au taasisi za kidini zilizosajiliwa kwa ajili ya kufadhili miradi na upatikanaji wa mali.

Soma Zaidi
Mkopo wa Kufadhili Ununuzi wa Mali

Mkopo wa Kufadhili Ununuzi wa Mali

Lengo: Majimbo ya kidini, vyama na tume zinazopata mali.

Soma Zaidi
Mkopo wa Kununua Kiwanja na Ujenzi

Mkopo wa Kununua Kiwanja na Ujenzi

Watu wanaotaka kupata ardhi ambayo haijaendelezwa au kujenga.

Soma Zaidi
Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator