Baraka Current Account

Hii ni akaunti ya kawaida inayolenga biashara zilizosajiliwa.

Baraka Current Account
Business Loan

Baraka Current Account

Sifa

  • Hutumia kitabu cha hundi
  • Gharama ya 33 kwa kila muamala kwa miamala 20 ya kwanza
  • Uwezo wa kupata huduma ya overdraft (kutoa fedha zaidi ya salio)
  • Kadi ya benki (Debit Card)
  • Huduma ya benki kwa simu ya mkononi
  • Huduma ya benki kwa mtandao

Ungependa maelezo zaidi kuhusu Baraka Current Account?

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator