Akaunti ya Amana ya Simu

Pata faida kubwa kutoka kwenye fedha zako za ziada za muda mfupi kupitia akaunti zetu za Amana ya Simu zinazobadilika

Akaunti ya Amana ya Simu
Business Loan

Akaunti ya Amana ya Simu

Sifa za Akaunti Hii

  • Investment periods from as little as 7 days
  • Rasilimali zinaweza kupatikana wakati wowote bila vikwazo
  • Pata riba yenye mvuto huku ukidumisha ulaini wa fedha

Ungependa maelezo zaidi kuhusu Akaunti ya Amana ya Simu?

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator