Akaunti ya Amana ya Kudumu

Panga kwa ajili ya siku za usoni na akaunti zetu za Amana Tuliyoamuliwa, zilizoundwa kwa wateja wanaotafuta faida thabiti ya muda mrefu.

Akaunti ya Amana ya Kudumu
Business Loan

Akaunti ya Amana ya Kudumu

Sifa

  • Vipindi vya uwekezaji vinavyotokana na mwezi 1
  • Faida zilizohakikishwa kwa viwango shindani
  • Uvutaji mapema unaweza kusababisha kupoteza riba iliyojumlishwa

Anza Safari ya Uwekezaji

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator