Bima dhidi ya Uvunjaji na Wizi

Bima hii imeundwa kutoa kinga dhidi ya:- Kupotea au kuharibika kwa mali kutokana na wizi, ambapo wahalifu wameingia na kutoka katika eneo husika kwa kutumia nguvu au vurugu; Uharibifu wowote unaotokea katika eneo hilo wakati wa wizi au jaribio la wizi.

Bima dhidi ya Uvunjaji na Wizi
Business Loan

Bima dhidi ya Uvunjaji na Wizi

Mahitaji

  • Bima ya Dhimaav ya Wahusika Wengine Pekee (TPO)
  • Nakala ya kitambulisho
  • Nakala ya namba ya kodi (PIN)
  • Nakala ya pasipoti / visa
  • Malipo ya malipo ya bima (premium).

Ungependa maelezo zaidi kuhusu Bima dhidi ya Uvunjaji na Wizi?

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator