Bima ya usafiri wa baharini

Bima ya usafiri wa majini imeundwa kutoa kinga kwa ajili ya usafirishaji wa bidhaa, iwe baharini au nchi kavu, pamoja na uharibifu wa chombo cha usafiri wa majini na dhima kwa wahusika wengine inayotokana na mchakato huo.

Bima ya usafiri wa baharini
Business Loan

Bima ya usafiri wa baharini

Mahitaji

  • Bima ya Dhimaav ya Wahusika Wengine Pekee (TPO)
  • Nakala ya kitambulisho
  • Nakala ya namba ya kodi (PIN)
  • Malipo ya malipo ya bima (premium).

Ungependa maelezo zaidi kuhusu Bima ya usafiri wa baharini?

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator