Bima ya Magari

Walengwa: Watu binafsi/familia

Bima ya Magari
Business Loan

Bima ya Magari

Sifa

  • Bima ya Dhima ya Wahusika Wengine Pekee (TPO)
  • Bima ya Dhima ya Wahusika Wengine, Moto na Wizi (TPFT)
  • Bima ya Magari ya Kina (Comprehensive)
  • Ulinzi dhidi ya ajali, wizi, moto na madai ya wahusika wengine

Manufaa

  • Hugharamia matengenezo au ubadilishaji
  • Hutoa kinga dhidi ya dhima ya kisheria

Ungependa maelezo zaidi kuhusu Bima ya Magari?

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator