Bima ya Afya ya CARIMED

Walengwa: Vikundi vya kidini, vikundi vya kijamii/kiuchumi, na watu binafsi/kaya.

Bima ya Afya ya CARIMED
Business Loan

Bima ya Afya ya CARIMED

Sifa

  • Bima ya afya inayotegemea imani inayoungwa mkono na Bima ya AAR
  • Inasambazwa kupitia Caritas Bancassurance
  • Bidhaa ya kaya
  • Hakuna kikomo cha umri
  • Mfumo wa malipo ya gharama nafuu
  • Kipindi kifupi cha kusubiri
  • Mazingira sugu yanafunikwa
  • Mgonjwa wa kulazwa, mgonjwa wa nje, uzazi, ajali, bima ya macho na meno
  • Kiasi cha chini cha kikundi: wanachama 15
  • Kuingizwa kwa familia moja moja kulingana na sheria za sera

Manufaa

  • Huduma za afya zinazomudu gharama na zinazopatikana kwa urahisi
  • Bima inayoendana na imani
  • Chaguzi za bima kwa ajili ya familia au vikundi
  • Uwezekano wa kupata ufadhili wa malipo ya bima kupitia Caritas MFB

Ungependa maelezo zaidi kuhusu Bima ya Afya ya CARIMED?

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator