Mkopo wa Rent Milele

Biashara zenye mapato ya kila mwaka ya chini ya KSh milioni 1.5 zinazohitaji mtaji wa uendeshaji wa muda mfupi.

Mkopo wa Rent Milele
Business Loan

Mkopo wa Rent Milele

Sifa

  • Inasaidia gharama za bidhaa zilizopo, malighafi, ukarabati wa majengo na gharama za uendeshaji.

Manufaa

  • Hukidhi mahitaji ya mtaji wa muda mfupi wa uendeshaji
  • Husaidia biashara kuendeleza shughuli zake

Ungependa maelezo zaidi kuhusu Mkopo wa Rent Milele?

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator