Video hii inaangazia Benki ya Mikopo Ndogo ya Caritas (MFB), ikijikita katika juhudi zao za kuwawezesha wakulima kupitia ufadhili wa biashara ya kilimo. Jifunze jinsi Caritas MFB inavyosaidia uti wa mgongo wa kilimo wa Kenya
Mambo muhimu ni pamoja na:
Ufadhili wa Mwanzo wa Thamani: Benki inatumia njia ya "kutoka shambani hadi meza ya chakula," ikizingatia mfumo mzima kutoka uzalishaji hadi matumizi ili kuzidisha mapungufu na kupunguza hatari.
Mradi wa Maji wa Motito: Ushirikiano mkubwa unaotoa mikopo kwa ajili ya mitungi ya maji ya bei nafuu kutoka Katau Tanks. Hii inawawezesha wakulima katika maeneo yenye ukame, kama eneo la Kenya, kuhifadhi maji kwa matumizi ya nyumbani na umwagiliaji, hivyo kuwawezesha uzalishaji wa mwaka mzima.
Uelewa na Elimu ya Kifedha: Benki inapeana kipaumbele katika kuwaelimisha wakulima juu ya usimamizi wa fedha na teknolojia za kisasa za kilimo ili kuhakikisha wanaweza kufanya maamuzi sahihi na yenye faida.
Uwezeshaji na Athari: Kwa kushughulikia changamoto muhimu kama uhaba wa maji na kutoa mwongozo wa kifedha, benki husaidia wakulima kuboresha maisha yao na kuunda jamii ya msaada ambapo wakulima wanahisi kuwa na nguvu ya kufanya maamuzi.
Mbinu ya ufadhili wa mnyororo wa thamani ya Benki ya Mikopo Ndogo ya Caritas, mkakati wa 'shambani hadi mezani', inaunga mkono wakulima kwa kusimamia mfumo mzima wa kilimo.