Spoti

Caritas iling'ara katika Michezo ya Soka ya Interbanks ya 2026 kwa ushindi mkubwa wa 7-3 dhidi ya Benki ya Sidian

12 Okt 2026 3 min read

Caritas MFB FC walionesha ubora wa hali ya juu, wakipiga mabao saba dhidi ya Sidian Bank kuhakikisha ushindi wa 7-3 wa namna ya juu katika mashindano ya Interbanks! ⚽💪

Caritas iling'ara katika Michezo ya Soka ya Interbanks ya 2026 kwa ushindi mkubwa wa 7-3 dhidi ya Benki ya Sidian

Mandhari ya ajabu katika Uwanja wa KSMS jana! 🏟️🔥

Caritas MFB FC walionyesha mchezo wa kiwango cha juu kabisa, wakiweza kufunga mabao saba dhidi ya Sidian Bank ili kuhakikisha ushindi wa 7-3 katika mashindano ya Interbanks! ⚽💪

Shukrani kubwa kwa wachezaji kwa kutoa kila kitu kwenye uwanja. Hawazuiliki ni maneno machache!

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator