Benki ya Mikrofaini ya Caritas, CER, na Chuo cha Mafunzo ya Wafanyakazi wa Gereza la Ruiru walishirikiana katika Siku ya Kitaifa ya Kupanda Miti Pamoja, tulipanda miti katika Chuo cha Mafunzo ya Wafanyakazi wa Gereza la Ruiru, tukionyesha mshikamano na Wakenya wenzetu walioathirika na mafuriko. Ilikuwa jitihada iliyo jumuisha na kushirikisha wote, watoto kutoka CER walishiriki kikamilifu. Tukue pamoja kwa ajili ya kesho yenye kijani na angavu! 🌱

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator