Ikiwa umewahi kuingia kwenye ukumbi wetu na kujiuliza ni nani anayeendelea kuongeza nguvu, kuona ndoto kwa uwazi, na kufungua milango, ni wakati wa kukutana na mtu aliye kwenye kiti cha uongozi.
Karibu tena kwenye toleo jipya la Elim Oasis, patakatifu lako la kila Jumatano kwa kila kitu kinachohusiana na ukuaji wa kifedha, hekima, na jamii! Leo, tunatofautisha kidogo kutoka kwenye vidokezo vyetu vya kawaida vya kuokoa pesa ili kukutambulisha kwa nahodha wa meli yetu.
Ikiwa umewahi kuingia kwenye ukumbi wetu na kujiuliza ni nani anayeendelea kuongeza nguvu, kuona ndoto kwa uwazi, na kufungua milango, ni wakati wa kukutana na mtu aliye kwenye kiti cha uongozi.
Jumeni pamoja, familia, na kumtambulisha Mkurugenzi Mtendaji wetu: David Mukaru!
Kiongozi wa Kampuni (Mambo Makubwa)
David amekuwa akiongoza Benki ya Mikrofinances Caritas kwa miaka 5 ya kushangaza sasa, akiwa amejiunga nasi mnamo 2021. Akiwa na uzoefu wa zaidi ya miaka 28 katika sekta ya benki, ikiwa ni pamoja na zaidi ya muongo mmoja akiongoza mikopo ya juu na ukuaji wa biashara kote Kenya na Tanzania, yeye ni ufafanuzi wa kiongozi wa kimkakati, anayeangalia mbele.
Ana shahada ya Chuo Kikuu ya Utawala wa Biashara, ni Mwalimu Mtaalamu wa Elimu ya Fedha aliyethibitishwa, na kwa kuwa ameazimia sana kwenye ardhi na juhudi, hata alifuatilia Shahada ya Uzamili katika Usimamizi wa Biashara ya Kilimo kutoka Shule ya Biashara ya Strathmore! Pia amelijenga uwezo wake wa kimataifa katika taasisi za kiwango cha juu kama Shule ya Biashara ya Wharton.
Chini ya uangalizi wake, Caritas imepitia mabadiliko ya ajabu:
Kukua Kielelezo: Amefanikiwa kupanua benki hadi tawi 10 na ofisi 2 zenye ufanisi wa masoko bila mshikamano.
Kobari ya Kidijitali: Amefanikiwa kuongoza utaratibu wa digitization ya miamala yetu hadi 90% ya kushangaza!
Anabeba maarifa makubwa, yasiyopingika katika biashara za kilimo na anashikilia shauku kubwa kwa MSME, biashara ndogo ndogo, na kutetea uwezeshaji wa wanawake na vijana.
Mwanaume Nyuma ya Suti (Mambo ya Kufurahisha!)
Lakini ikiwa unadhani David ni juu ya tu majedwali, vyumba vya bodi, na uchumi wa jumla, hutaweza kuwa na makosa zaidi. Yeye ni mtu wa watu kwa kiwango cha juu kabisa! Hapa kuna mtazamo wa haraka wa kile kinachomfanya C.E.O wetu kuwa wa kipekee kweli:
Anajua jina lako: Kwa kweli. Yeye ni mtu wa kijamii sana na ana uwezo wa ajabu wa kukumbuka kila mtu na majina yao.
Sera ya Mlango Wazi: Anaweza kugawa kazi sehemu kama mtaalamu ili kukamilisha kazi, lakini huruma yake hailinganishwi, na mlango wake kwa kweli daima uko wazi. Yeye kwa maneno kamili ni shabiki nambari moja wa mafanikio ya kila mtu.
Mizizi katika Jamii: David haifanyi tu kazi hapa; anaishi roho ya jamii. Ikiwa una harusi, sherehe ya kabla ya harusi, au sherehe ya mtoto anayekaribia kuzaliwa, mwalike! Anapenda kabisa kusherehekea hatua muhimu za maisha na wafanyakazi.
Mstatili wa Kasi Kabisa: Sema kuhusu kufuata yale unayofundisha unapohusu kuwa hai! David hutatua… kwa kweli, sana. Anacheza mpira wa miguu na timu yetu ya Caritas, na ili kukuonyesha jinsi anavyoshindana, alishikilia Nambari 4 katika Mbio za Mkurugenzi Mtendaji katika Siku ya Michezo ya Chama cha Wabenki wa Kenya! Najua… inavutia, sivyo? 🏃♂️💨
Mwanamgambo wa Asubuhi Zaidi: Yeye anaamka na kupanga mwelekeo kabla ya dunia yote hata kugonga kitufe cha kulala, akidumisha
Ah, na je, tumetaja? Anapenda kuimba “You’ll Never Walk Alone” kwa sababu ni shabiki wa kweli wa Liverpool! 🔴
Tuna baraka zisizo na kifani kuwa na kiongozi anayeelekeza maono makubwa ya kibiashara huku akiakisi moyo mwema, wenye misingi thabiti, na wa kibinadamu sana. Ukimwona akitembea kwenye tawi, au akipanda ngazi (labda kwa kasi sana), usiogope, muelezee salamu! Angependa kukagua hali yako.
Endelea kutazama Jumatano ijayo tunapovuta tena kwenye kumwagilia bustani zako za kifedha!
Haba zako ziendelee kuzibwa na ndoto zako ziendelee kulipishwa,
Siyaya Wako wa Kifedha