Karibu / Vijana

Vijana: Kuwezesha biashara za vijana kwa ajili ya mustakabali mwema zaidi

Jifunze . Stawi . Fanikiwa

Moduli kumi na tano zinazokuchukua kutoka kwenye wazo hadi biashara inayofanya kazi na yenye faida. Fanya kazi nazo kwa mpangilio au chagua zile unazohitaji.

Jenga mtazamo na utayari unaohitaji kabla ya kuanzisha biashara.
Moduli ya 1

Jenga mtazamo na utayari unaohitaji kabla ya kuanzisha biashara.

Jenga mtazamo na utayari unaohitaji kabla ya kuanzisha biashara.

Ubunifu wa Mawazo ya Biashara
Moduli ya 3

Ubunifu wa Mawazo ya Biashara

Badilisha wazo kuwa fursa iliyo wazi unayoweza kuijaribu na kuifuatilia.

Jifunze misingi ya fedha inayoiweka biashara changa katika msingi imara.
Moduli ya 2

Jifunze misingi ya fedha inayoiweka biashara changa katika msingi imara.

Jenga mtazamo na utayari unaohitaji kabla ya kuanzisha biashara.

Anzisha Biashara Yako na Mpango wa Biashara
Moduli ya 4

Anzisha Biashara Yako na Mpango wa Biashara

Andaa mpango wa kivitendo pamoja na hatua za awali za kuanzisha biashara yako.

Dira, Malengo na Upangaji wa Biashara
Moduli ya 5

Dira, Malengo na Upangaji wa Biashara

Weka maono, bainisha malengo, na panga njia kwa ajili ya biashara yako.

 Utunzaji wa Kumbukumbu
Moduli ya 6

Utunzaji wa Kumbukumbu

Weka kumbukumbu rahisi na sahihi ili ujue kila wakati hali ya biashara ikoje.

 Ununuzi na Udhibiti wa Akiba
Moduli ya 7

Ununuzi na Udhibiti wa Akiba

Nunua kwa busara na udhibiti akiba ya bidhaa ili fedha zisifungwe kwenye bidhaa zisizotumika.

Utayari wa Kupata Mkopo
Moduli ya 8

Utayari wa Kupata Mkopo

Andaa rekodi zako na mpango wako kabla ya kuomba mkopo.

 Masoko
Moduli ya 9

Masoko

Wafikie wateja sahihi na uwasilishe ofa yako kwa namna inayochochea mauzo.

Ukadiriaji wa gharama
Moduli ya 10

Ukadiriaji wa gharama

Weka bei ya bidhaa zako kwa namna ambayo itafunika gharama na bado ikuletee faida.

Usimamizi wa Fedha
Moduli ya 11

Usimamizi wa Fedha

Weka bei ya bidhaa zako kwa namna ambayo itafunika gharama na bado ikuletee faida.

 Watu na Tija
Moduli ya 12

Watu na Tija

Shirikiana vyema na watu na ukamilishe mambo mengi zaidi bila kuchoka kupita kiasi.

ESG kwa Biashara Yako
Moduli ya 13

ESG kwa Biashara Yako

Ingiza desturi za kimazingira, kijamii, na kiutawala katika namna unavyoendesha shughuli zako.

Kukuza Biashara Yako na Kuendeleza Mfumo wa Biashara
Moduli ya 14

Kukuza Biashara Yako na Kuendeleza Mfumo wa Biashara

Kua kwa uthabiti ukiwa na mtindo wa biashara unaoweza kuunga mkono hatua inayofuata.

Ustahimilivu wa Kisaikolojia na Afya ya Akili
Moduli ya 15

Ustahimilivu wa Kisaikolojia na Afya ya Akili

Ingiza desturi za kimazingira, kijamii, na kiutawala katika namna unavyoendesha shughuli zako.

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator