SME

Akaunti za SME husaidia biashara ndogo na za kati kudhibiti fedha zao, kurahisisha miamala, na kukuza biashara zao.

Mkopo wa Biashara ya Boresha

Mkopo wa Biashara ya Boresha

Wateja katika biashara ya majengo ya kupangisha.

Soma Zaidi
Ufadhili wa LPO

Ufadhili wa LPO

Kufadhili mikataba ya usambazaji iliyothibitishwa.

Soma Zaidi
Mkopo wa Kufadhili Mali za Biashara

Mkopo wa Kufadhili Mali za Biashara

Biashara zinazopata magari, mitambo, vifaa vya ujenzi au mitambo mikubwa ya kazi nzito.

Soma Zaidi
Mkopo wa Elimu wa Hekima

Mkopo wa Elimu wa Hekima

Watu wanaotafuta ufadhili wa ada ya shule.

Soma Zaidi
Utoaji wa fedha zaidi ya salio

Utoaji wa fedha zaidi ya salio

Saidia gharama za uendeshaji zinazojirudia na upungufu wa mtiririko wa fedha.

Soma Zaidi
Mkopo wa Biashara kwa ajili ya Ununuzi wa Kiwanja na Ujenzi

Mkopo wa Biashara kwa ajili ya Ununuzi wa Kiwanja na Ujenzi

Biashara zinazotafuta ufadhili wa ardhi au ujenzi.

Soma Zaidi
Uuzaji wa Ankara kwa Punguzo

Uuzaji wa Ankara kwa Punguzo

Fungua mtaji wa uendeshaji uliokwama kwenye ankara ambazo hazijalipwa.

Soma Zaidi
Mkopo wa Rent Milele

Mkopo wa Rent Milele

Biashara zenye mapato ya kila mwaka ya chini ya KSh milioni 1.5 zinazohitaji mtaji wa uendeshaji wa muda mfupi.

Soma Zaidi
Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator